เขต 1 อำเภอเมือง, อำเภอเขื่องใน, อำเภอม่วงสามสิบ, อำเภอตาลสุม, อำเภอดอนมดแดง, กิ่งอำเภอเหล่าเสือโก้ก
รายชื่อผู้สมัคร ส.ส. เขตเลือกตั้งที่ 1 ( จำนวน 9 คน )
- นายวรสิทธิ์ กัลป์ตินันท์ พรรคเพื่อไทย เบอร์ 1
- นายอดุลย์ นิลเปรม พรรคชาติพัฒนาเพื่อแผ่นดิน เบอร์ 2
- นายไพศาล อัครรัตนดิลก พรรคประชากรไทย เบอร์ 4
- นางณัฐนันท์ ภูเดชเรืองทรัพย์ พรรคดำรงไทย เบอร์ 8
- นายวิทวัส พันธ์นิกุล พรรคประชาธิปัตย์ เบอร์ 10
- นางสาวซึ้งดิน หลักเขต พรรคเพื่อฟ้าดิน เบอร์ 18
- นายบุญเทียม แก้วทองคำ พรรคการเมืองใหม่ เบอร์ 20
- นายวิศวะ ศรีโอษฐ์ พรรคความหวังใหม่ เบอร์ 34
- นางมณฑาดา ศิริศรี พรรคพลังคนกีฬา เบอร์ 36
เขต 2 อำเภอม่วงสามสิบ อำเภอดอนมดแดง อำเภอเหล่าเสือโก้ก อำเภอตาลสุม
จำนวนหน่วย 326 จำนวนผู้มีสิทธิ์ 124,964 คน
รายชื่อผู้สมัคร ส.ส. เขตเลือกตั้งที่ 2 ( จำนวน 8 คน )
- นายสมบัติ รัตโน พรรคเพื่อไทย เบอร์ 1
- นายอังกูร ไผ่แก้ว พรรคประชากรไทย เบอร์ 4
- นายสมหวัง อาภรณ์ศรี พรรคดำรงไทย เบอร์ 8
- นายศุภชัย ศรีหล้า พรรคประชาธิปัตย์ เบอร์ 10
- นายกฤติรัตนชัย ทองเรือง พรรคภูมิใจไทย เบอร์ 16
- นางสาวฝั่งบุญ ชาวหินฟ้า พรรคเพื่อฟ้าดิน เบอร์ 18
- นายรัชภูมิ รัตโน พรรคความหวังใหม่ เบอร์ 34
- นายแสนชัย จิตรเสน พรรคพลังคนกีฬา เบอร์ 36
เขต 3 อำเภอเมืองอุบลราชธานี (เฉพาะเทศบาลตำบลอุบล ตำบลแจระแม ตำบลปะอาว ตำบลหนองขอน ตำบลหนองบ่อ ตำบลหัวเรือ ตำบลขี้เหล็ก) อำเภอเขื่องใน
จำนวนหน่วย 273 จำนวนผู้มีสิทธิ์ 124,008 คน
รายชื่อผู้สมัคร ส.ส.เขตเลือกตั้งที่ 3 ( จำนวน 5 คน )
- นายณรงค์ชัย วีระกุล พรรคเพื่อไทย เบอร์ 1
- นายวุฒิพงษ์ นามบุตร พรรคประชาธิปัตย์ เบอร์ 10
- ดร.วิชัย ครองยุติ พรรคภูมิใจไทย เบอร์ 16
- นายกล้าธรรม มารยาท พรรคเพื่อฟ้าดิน เบอร์ 18
- นายศรีบู ขจรฟุ้ง พรรคชาติไทยพัฒนา เบอร์ 21
เขต 4 อำเภอวารินชำราบ อำเภอสำโรง (เฉพาะตำบลโคกก่อง ตำบลสำโรง )
จำนวนหน่วย 272 จำนวนผู้มีสิทธิ์ 126,646 คน
รายชื่อผู้สมัคร ส.ส.เขตเลือกตั้งที่ 4 ( จำนวน 8 คน )
- นายสุพล ฟองงาม พรรคเพื่อไทย เบอร์ 1
- นายชนายุส โพธิ์แก้ว พรรคประชากรไทย เบอร์ 4
- นายบุญมาก แสนเมือง พรรคประชาธรรม เบอร์ 7
- นายเพิ่มศักดิ์ ศุภโกศล พรรคประชาธิปัตย์ เบอร์ 10
- นางสาวดินงาม นาวาบุญนิยม พรรคเพื่อฟ้าดิน เบอร์ 18
- นายอุปโกเมน วิริยาภิรมย์ พรรคชาติไทยพัฒนา เบอร์ 21
- นายสุรพงษ์ ผาธรรม พรรคการเมืองใหม่ เบอร์ 20
- นายกันย์ดนัย ภูวพิชญ์ขจรกิจ พรรคความหวังใหม่ เบอร์ 34
เขต 5 อำเภอตระการพืชผล อำเภอกุดข้าวปุ้น
จำนวนหน่วย 316 จำนวนผู้มีสิทธิ์ 117,862 คน
รายชื่อผู้สมัคร ส.ส.เขตเลือกตั้งที่ 5 ( จำนวน 7 คน )
- นายสุทธิชัย จรูณเนตร พรรคเพื่อไทย เบอร์ 1
- นายอุทัย ปลาทอง พรรคประชาธิปัตย์ เบอร์ 10
- นางสาวดินเย็น ชาวหินฟ้า พรรคเพื่อฟ้าดิน เบอร์ 18
- นางสุจิตรา ผาลีพัฒน์ พรรคชาติไทยพัฒนา เบอร์ 21
- นายดุสิต โสภิตชา พรรคประชาสันติ เบอร์ 33
- นายสันติ พูดเพราะ พรรคความหวังใหม่ เบอร์ 34
- นายผล พลเขต พรรคพลังคนกีฬา เบอร์ 36
เขต 6 อำเภอเขมราฐ อำเภอโพธิ์ไทร อำเภอนาตาล
จำนวนหน่วย 264 จำนวนผู้มีสิทธิ์ 111,245 คน
รายชื่อผู้สมัคร ส.ส.เขตเลือกตั้งที่ 6 ( จำนวน 5 คน )
- นายพิสิษฐ์ สันตะพันธ์ พรรคเพื่อไทย เบอร์ 1
- นายอุดร ทองประเสริฐ พรรคชาติพัฒนาเพื่อแผ่นดิน เบอร์ 2
- นายวีระ รูปคม พรรคประชาธิปัตย์ เบอร์ 10
- นายธนบูรณ์ชัย อร่ามเรือง พรรคภูมิใจไทย เบอร์ 16
- นายสมพร เวียงแก้ว พรรคเพื่อฟ้าดิน เบอร์ 18
เขต 7 อำเภอศรีเมืองใหม่ อำเภอโขงเจียม อำเภอสิรินธร (ยกเว้น ตำบลโนนก่อ) อำเภอพิบูลมังสาหาร (เฉพาะตำบลระเว ตำบลทรายมูล)
จำนวนหน่วย 261 จำนวนผู้มีสิทธิ์ 109,002 คน
รายชื่อผู้สมัคร ส.ส.เขตเลือกตั้งที่ 7 ( จำนวน 6 คน )
- นายชูวิทย์ กุ่ย พิทักษ์พรพัลลภ พรรคเพื่อไทย เบอร์ 1
- นายวิทยา จันทวีศิริรัตน์ พรรคชาติพัฒนาเพื่อแผ่นดิน เบอร์ 2
- นายประยงค์ บุญรอด พรรคดำรงไทย เบอร์ 8
- นายโกมินทร์ พิมพ์จันทร์ พรรคประชาธิปัตย์ เบอร์ 10
- พ.จ.อ.หลักบุญ เต็มใจจน พรรคเพื่อฟ้าดิน เบอร์ 18
- นายจำเนียร จดจำ พรรคความหวังใหม่ เบอร์ 34
เขต 8 อำเภอพิบูลมังสาหาร (ยกเว้นตำบลระเว ตำบลทรายมูล) อำเภอสว่างวีระวงศ์ อำเภอนาเยีย
จำนวนหน่วย 275 จำนวนผู้มีสิทธิ์ 121,214 คน
รายชื่อผู้สมัคร ส.ส.เขตเลือกตั้งที่ 8 ( จำนวน 6 คน )
- นายบุญยังมั่น โสภาสาย พรรคเพื่อไทย เบอร์ 1
- นายประภาส กาหลง พรรคดำรงไทย เบอร์ 8
- นางสาวบุญย์ธิดา สมชัย พรรคประชาธิปัตย์ เบอร์ 10
- นางดาวเพ็ญ นาวาบุญนิยม พรรคเพื่อฟ้าดิน เบอร์ 18
- นายเสกสรร กอคูณ พรรคชาติไทยพัฒนา เบอร์ 21
- ว่าที่ร้อยตรีเกริก ส่งเสริม พรรคความหวังใหม่ เบอร์ 34
เขต 9 อำเภอบุณฑริก อำเภอนาจะหลวย อำเภอสิรินธร ( เฉพาะตำบลโนนก่อ )
จำนวนหน่วย 223 จำนวนผู้มีสิทธิ์ 108,649 คน
รายชื่อผู้สมัคร ส.ส.เขตเลือกตั้งที่ 9 ( จำนวน 7 คน )
- นายปัญญา จินตะเวช พรรคเพื่อไทย เบอร์ 1
- นายสุชาติ ตันติวนิชานนท์ พรรคชาติพัฒนาเพื่อแผ่นดิน เบอร์ 2
- นายบัวสอน สิงห์ทอง พรรคดำรงไทย เบอร์ 8
- นายเรืองศรี ตรีราช พรรคประชาธิปัตย์ เบอร์ 10
- นายหนึ่งผา นาวาบุญนิยม พรรคเพื่อฟ้าดิน เบอร์ 18
- นายอุดม เฉลิมไธสง พรรคประชาสันติ เบอร์ 33
- นายดาวชัย จันทร์เปรียง พรรคความหวังใหม่ เบอร์ 34
เขต 10 อำเภอน้ำยืน อำเภอทุ่งศรีอุดม อำเภอน้ำขุ่น อำเภอสำโรง (ยกเว้น ตำบลโคกก่อง ตำบลสำโรง) อำเภอเดชอุดม (เฉพาะตำบลทุ่งเทิง)
จำนวนหน่วย 312 จำนวนผู้มีสิทธิ์ 124,636 คน
รายชื่อผู้สมัคร ส.ส.เขตเลือกตั้งที่ 10 ( รวม 7 คน )
- นายสมคิด เชื้อคง พรรคเพื่อไทย เบอร์ 1
- นายประจักร แสนคำ พรรคชาติพัฒนาเพื่อแผ่นดิน เบอร์ 2
- นายศักดา ไชยเสริฐ พรรคประชาธิปัตย์ เบอร์ 10
- นายกีรติพงษ์ เทียมสุวรรณ พรรคภูมิใจไทย เบอร์ 16
- นางสาวดาวพร ชาวหินฟ้า พรรคเพื่อฟ้าดิน เบอร์ 18
- นางอุดร จินตะเวช พรรคชาติไทยพัฒนา เบอร์ 21
- นายนิรันดร์ บรรประจง พรรคความหวังใหม่ เบอร์ 34
เขต 11 อำเภอเดชอุดม (ยกเว้นตำบลทุ่งเทิง)
จำนวนหน่วย 223 จำนวนผู้มีสิทธิ์ 118,717 คน
รายชื่อผู้สมัคร ส.ส.เขตเลือกตั้งที่ 11 ( รวม 7 คน )
- นายศราวุธ พิริยะกิจไพบูลย์ พรรคเพื่อไทย เบอร์ 1
- นายจีระชัย พวงพันธ์ พรรคประชากรไทย เบอร์ 4
- นายเอกชัย ทรงอำนาจเจริญ พรรคประชาธิปัตย์ เบอร์ 10
- นายไทเทิดธรรม สีสุวรรณ์ พรรคเพื่อฟ้าดิน เบอร์ 18
- นายตุ่น จินตะเวช พรรคชาติไทยพัฒนา เบอร์ 21
- นายราเชนทร์ ฉิมพลี พรรคความหวังใหม่ เบอร์ 34
- นายวุฒิชัย สาระพันธ์ พรรคพลังคนกีฬา เบอร์ 36